วันที่ 29 สิงหาคม 2565 รศ.ดร.มนสิการ กาญจนะจิตรา รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ ในฐานะตัวแทนผู้อำนวยการ สถาบันวิจัยประชากรและสังคม พร้อมด้วย คุณพลอยชมพู สุคัสถิตย์ เลขานุการสถาบันฯ เข้าร่วมมอบแจกันดอกไม้เพื่อแสดงความยินดีแก่ รศ.ดร.จักรกฤษณ์ ศุทธากรณ์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ เนื่องในงานวันคล้ายวันสถาปนาคณะวิศวกรรมศาสตร์ ครบรอบ 32 ปี ณ ชั้น 1 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/92853-1024x768.jpg)
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/92850-1024x768.jpg)