รศ.ดร.สุรีย์พร พันพึ่ง ผู้อำนวยการ พร้อมด้วยคณาจารย์และบุคลากรของสถาบันฯ ร่วมให้การต้อนรับ ศาสตราจารย์คลินิก นพ.อุดม คชินทร อธิการบดีมหาวิทยาลัยมหิดล และคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยมหิดล ในโอกาสเยี่ยมเยือนส่วนงาน (MU -Visit) เพื่อร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับนโยบาย ปัญหา และ อุปสรรคด้านการบริหารของสถาบันฯ ณ ห้องประชาสังคมอุดมพัฒน์ (101) ชั้น 1 อาคารประชาสังคมอุดมพัฒน์ สถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-340.jpg)