รศ.ดร.สุรีย์พร พันพึ่ง ผู้อำนวยการสถาบันฯ พร้อมคณะ เข้าร่วมการประชุมนานาชาติ Joint International Tropical Medicine Meeting 2015 (JITMM 2015) "Tropical Diseases Post 2015: New Threats or Towards Sustainable Success" พร้อมนำเสนอผลงานวิชาการ เรื่อง "Approach Towards Healthy Elderly Life Post 2015" ณ โรงแรมอมารี วอเตอร์เกท กรุงเทพฯ
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-429.jpg)