รองศาสตราจารย์ ดร.สุดารัตน์ มุสิกะวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ การสร้างเครือข่าย และบริการวิชาการ สถาบันวิจัยประชากรและสังคม และผู้ดำเนินรายการกิจกรรมเสวนาใต้ชายคาประชากร ให้การต้อนรับ Johanna Lee และในฐานะ Visiting Researcher ของสถาบันฯ เป็นวิทยากรบรรยายเรื่อง Discrimination During Covid-19: Assessing Migrant Fishers’ Vulnerability to Forced Labor in Thailand ณ ห้องสระบัว (109) ชั้น 1 สถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล
สามารถติดตามรับชมย้อนหลังได้ที่ Facebook Live IPSRMAHIDOLUNIVERSITY: https://fb.watch/fxijB23OFz/
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/102762-1024x768.jpg)
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/102765-1024x592.jpg)
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/102772-1024x768.jpg)
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/102774-1024x768.jpg)