เมื่อวันศุกร์ที่ 26 พฤษภาคม 2566 รศ.ดร.สุดารัตน์ มุสิกะวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ การสร้างเครือข่าย และบริการวิชาการ สถาบันวิจัยประชากรและสังคม ม.มหิดล และคณะ นำผู้เข้าร่วมอบรม Monitoring and Evaluation Training in Migrant Public Health Program ลงพื้นที่ Samut Sakorn Raks Thai เพื่ออบรมเรื่องสุขภาพแรงงานข้ามชาติ
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/2023-05-26-Raks-Thai-001.jpg)