สถาบันวิจัยประชากรและสังคม นำโดย นางจำเริญศรี เขียวแก่ หัวหน้างานบริหารทั่วไป และนางสาวณัฐชนันท์พร มีสุวรรณ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (ผู้ชำนาญการ) ร่วมมอบกระเช้าแสดงความยินดีเนื่องในงานวันคล้ายวันสถาปนาคณะวิศวกรรมศาสตร์ ครบรอบ 30 ปี โดยมี ผศ.ดร.วรากร เจริญสุข รักษาการแทนรองคณบดี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และบุคลากร ให้การต้อนรับ ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-1584.jpg)