อ.ดร.สรัญญา สุจริตพงศ์ ผศ.ดร.ปิยวัฒน์ เกตุวงศา และ Asst. Prof. Dr. Marc Voelker อาจารย์ประจำสถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล นำคณะนักศึกษาปริญญาโท สาขาวิชาประชากรและสุขภาพทางเพศและอนามัยเจริญพันธุ์ และนักศึกษาปริญญาเอก สาขาวิชาประชากรศาสตร์ (หลักสูตรนานาชาติ) จำนวน 14 คน เข้าร่วมศึกษาดูงานประจำปี ณ จังหวัดเชียงใหม่ และจังหวัดเชียงราย
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-1434.jpg)