รศ.ดร.ศิรินันท์ กิตติสุขสถิต ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยความสุขคนทำงานแห่งประเทศไทย สถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล ได้รับเกียรติเป็นผู้ดำเนินการผ่านระบบประชุมออนไลน์ ในการเสวนาแลกเปลี่ยน Sharing Day: ถอดบทเรียนแนวปฏิบัติที่ดี (Good Practice) กระบวนการขับเคลื่อนมหาวิทยาลัยแห่งความสุข และการต่อยอดผลลัพธ์กัลผลผลิตของบุคลากรองค์กร
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-1780.jpg)