LOVE U CLUB จัดกิจกรรมในหัวข้อ “Share and Learn: An American in Thailand” โดย Ms. Laura Marie Hahn นักศึกษาของสถาบันฯ หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาพฤฒิวิทยาเชิงประชากรและสังคม ร่วมกับมหาวิทยาลัยไมอามี สหรัฐอเมริกา (หลักสูตรนานาชาติ) เพื่อร่วมเเบ่งปัน เรียนรู้ และแลกเปลี่ยนประสบการณ์การใช้ชีวิตในประเทศไทย… บรรยากาศเต็มไปด้วยความสนุกสนาน ณ ห้องราชพฤกษ์ (322) ชั้น 3 อาคารประชาสังคมอุดมพัฒน์ สถาบันฯ
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-247.jpg)