นักศึกษาสถาบันวิจัยประชากรและสังคม หลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาวิจัยประชากรและสังคม (หลักสูตรไทย) จัดกิจกรรม LOVE U CLUB ในหัวข้อ สงกรานต์ สานสัมพันธ์ไทย-อินเตอร์ เพื่อร่วมเเบ่งปันเรียนรู้ทางด้านวัฒนธรรมให้แก่คณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษาของสถาบันฯ ณ บริเวณหน้าห้องประชุมประชาสังคมอุดมพัฒน์ (101) ชั้น 1 สถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-1253.jpg)