นายชาตินัย หวานวาจา นักวิจัยโครงการ และนักศึกษาปริญญาโทหลักสูตรวิจัยประชากรและสังคม และนายปัญญา ชูเลิศ นักวิจัยโครงการ สถาบันวิจัยประชากรและสังคม เข้าร่วมการประชุม The International Congress on Physical Activity and Public Health 2016 และนำเสนอผลงานวิจัยประเภท Poster เรื่อง We Active: An Innovation in Process of the Sedentary Behavior Reduction in School Children ณ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-678.jpg)