ขอแสดงความยินดีกับ ผศ.ดร.ศุทธิดา ชวนวัน และคณะ ได้รับรางวัล Best Poster Award ในการนำเสนอผลงานวิชาการประเภทโปสเตอร์ เรื่อง "Verification of the Reported Age of Centenarians in Thailand" ในงานประชุม The XXVIII IUSSP International Population Conference ณ Cape Town International Convention Center เมืองเคปทาวน์ สาธารณรัฐแอฟริกาใต้
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Awards-877.png)