รศ.ดร.สุรีย์พร พันพึ่ง ผู้อำนวยการ พร้อมด้วยคุณสุภาณี ปลื้มเจริญ เลขานุการ และบุคลากรของสถาบันฯ มอบกระเช้าแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสครบรอบ 24 ปี คล้ายวันสถาปนาคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล โดยมี อาจารย์ทรงพล องค์วัฒนกุล รองคณบดีฝ่ายเทคโนโลยีการศึกษาและองค์กรสัมพันธ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับ
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-144.jpg)