รศ.ดร.ศิรินันท์ กิตติสุขสถิต รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการเพื่อสังคม พร้อมด้วย น.ส.พลอยชมพู สุคัสถิตย์ เลขนุการสถาบันฯ และคณะ ร่วมมอบกระเช้าดอกไม้ให้แก่ รศ.ดร.เจริญศรี มิตรภานนท์ คณบดีคณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันสถาปนา ครบรอบ 9 ปี คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-1026.jpg)