รศ.ดร.สุรีย์พร พันพึ่ง อาจารย์ประจำสถาบันฯ พร้อมคณะ นำคณาจารย์จาก 3 มหาวิทยาลัย ได้แก่ 1) Kobe University, ประเทศญี่ปุ่น 2) Hanyang University, สาธารณรัฐเกาหลี และ 3) Asian Institute of Technology (AIT), ประเทศไทย เข้าเยี่ยมชมดูงานด้านสุขภาพ การศึกษาในเด็ก การค้ามนุษย์ในกลุ่มแรงงานข้ามชาติ ฯลฯ ณ มูลนิธิศุภนิมิตรแห่งประเทศไทย
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-573.jpg)