ผศ.ดร.ปิยวัฒน์ เกตุวงศา น.ส.พลอยชมพู สุคัสถิตย์ และนายณรากร วงษ์สิงห์ สถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล ร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา ปีที่ 24 และร่วมสมทบทุนการศึกษาให้แก่วิทยาลัยฯ โดยมี รศ.นพ.บวรฤทธิ์ จักรไพวงศ์ คณบดีวิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา พร้อมคณะ ให้การต้อนรับ ณ อาคารศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬาและสระว่ายน้ำ “สิริมงคล” มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-1539.jpg)