สถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล นำโดย รศ.ดร.สุรีย์พร พันพึ่ง ผู้อำนวยการสถาบันฯ พร้อมคณะ เข้าร่วมมอบกระเช้าผลไม้เพื่อเป็นของขวัญแด่ ศ.คลินิก เกียรติคุณ นพ.ปิยะสกล สกลสัตยาทร รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เนื่องในโอกาสศุภวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2559 ณ อาคาร 1 ช้น 4 สำนักงานปลัดกระทรวง กระทรวงสาธารณสุข
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-441.jpg)