ผศ.ดร.อุมาภรณ์ ภัทรวาณิชย์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารและสิ่งแวดล้อม พร้อมคณะ ต้อนรับคณะผู้บริหาร และบุคลากรจากสถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน ม.มหิดล ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานโปรแกรมสารบรรณอัจฉริยะ โดยมี นางสาวณัฐชนันท์พร มีสุวรรณ (หน่วยสารบรรณ) เป็นผู้บรรยายให้ความรู้เกี่ยวกับการใช้งานโปรแกรมสารบรรณอัจฉริยะ ณ ห้องราชาวดี (326) ชั้น 3 สถาบันวิจัยประชากรและสังคม ม.มหิดล
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-1203.jpg)