วันที่ 3 สิงหาคม 2565 รองศาสตราจารย์ ดร.อารี จำปากลาย ผู้อำนวยการสถาบันวิจัยประชากรและสังคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานหลักสูตร คณาจารย์ และบุคลากร ร่วมงานแสดงความยินดีบัณฑิตหลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาประชากรและสุขภาพทางเพศและอนามัยเจริญพันธุ์ (หลักสูตรนานาชาติ) ประจำปีการศึกษา 2564 ณ ห้องสระบัว (109) ชั้น 1 สถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล และในรูปแบบออนไลน์
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_1867-scaled.jpg)