นางสาวพลอยชมพู สุคัสถิตย์ ในฐานะตัวแทนสถาบันวิจัยประชากรและสังคม มหาวิทยาลัยมหิดล มอบเงินสนับสนุนทุนการศึกษา เนื่องในงานวันกตัญญูและวันสถาปนาวิทยาลัยศาสนศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล ปีที่ 22 โดยมี ศาสตราจารย์คลินิก นายแพทย์สุวัฒน์ เบญจพลพิทักษ์ รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายการศึกษา รักษาการแทนคณบดีวิทยาลัยศาสนศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล ให้การต้อนรับ ณ วิทยาลัยศาสนศึกษา มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-1325.jpg)