ชาวสถาบันฯ ร่วมกิจกรรม “From IPSR to Myanmar” โดยมี รศ.ดร.ศิรินันท์ กิตติสุขสถิต รองผู้อำนวยการสถาบันฯ เป็นตัวแทนบุคลากรและนักศึกษา ส่งมอบเงินและปัจจัยยังชีพแก่เครือข่ายกลุ่มบัณฑิตศึกษาชาวเมียนมา เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมในสาธารณรัฐแห่งสหภาพเมียนมา ณ บริเวณหน้าเคาเตอร์ประชาสัมพันธ์ ชั้น 1 อาคารประชาสังคมอุดมพัฒน์ สถาบันฯ
![](https://ipsr.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/Thumb-Activities-377.jpg)